Welcome

2021 tháng 11

Hành trang không thể thíu Thích set dưỡng Dr Miele ghê cơ

2021-11-30 0 Bình luận

Hành trang không thể thíu... Thích set dưỡng Dr Miele ghê cơ ? Thích hợp với làn da đỏng đảnh của bạn QuânBee, xài gần hết mới up lên chia sẻ vì cần thời gian trải nghiệm trước khi giới thiệu với cả n
BẠN CÓ BIẾT Nước đường bánh trung thu đạt chuẩn là điều kiện tiên quyết để làm được bánh ngon

2021-11-30 0 Bình luận

BẠN CÓ BIẾT ?Nước đường bánh trung thu đạt chuẩn là điều kiện tiên quyết để làm được bánh ngon? ?Nước đường đạt chuẩn là đạt được độ Brix nhất định thì tối thiểu sau 3 tuần bạn có thể sử dụng được. ?
Vang Đà Lạt, thương hiệu vang đầu tiên và duy nhất của Việt Nam 
Vang Đà Lạt, thương hiệu vang đầu tiên và duy nhất của Việt Nam 

2021-11-29 0 Bình luận

Phong độ có thể là nhất thời nhưng chắc chắn đẳng cấp thì sẽ là mãi mãi. Vang Đà chính là một thương hiệu rượu vang như vậy. Trải qua rất nhiều năm hình thành và phát triển, rượu vang Đà Lạt đã và đan
Kho lạnh bảo quản thịt chất lượng tốt, đảm bảo an toàn vệ sinh
Kho lạnh bảo quản thịt chất lượng tốt, đảm bảo an toàn vệ sinh

2021-11-29 0 Bình luận

Thịt là một trong những loại thực phẩm không thể thiếu đối với bất cứ ai, bất cứ gia nào. Các cửa hàng cung cấp thịt hiện nay cũng rất nhiều nhằm đáp ứng nhu cầu ngày càng lớn của người dùng. Kho lạnh
Xu hướng thiết kế mới nhất 2021 với việc sử dụng sơn giả bê tông pukaco hà nội
Xu hướng thiết kế mới nhất 2021 với việc sử dụng sơn giả bê tông pukaco hà nội

2021-11-27 0 Bình luận

Ở thời điểm hiện tại, và trong lĩnh vực làm đẹp không gian sống thì chúng ta có một phá lớn, đó chính là sự xuất hiện của dòng sơn hiệu ứng. Nhắc tới sơn hiệu ứng, chúng ta không thể quên nhắc tới sơn
Nên lựa chọn đâu là điểm đến để mua sơn tường bê tông?
Nên lựa chọn đâu là điểm đến để mua sơn tường bê tông?

2021-11-27 0 Bình luận

Với mong muốn sở hữu những sản phẩm chất lượng để làm đẹp không gian sống, con người chúng ngày càng khó khăn hơn trong việc tìm kiếm ra dòng sơn phù hợp. Tuy nhiên, liệu bạn đã biết đến sơn tường bê
TUỔI MỚI THAY HÌNH MỚI Tháng bảy về trong lòng bỗng xôn xao

2021-11-25 0 Bình luận

.......TUỔI MỚI THAY HÌNH MỚI.... Tháng bảy về trong lòng bỗng xôn xao Thêm tuổi mới ...và thêm niềm vui mới Tháng bảy ơi...ước mơ cao vời vợi Tô cho đời...những màu sắc lung linh...! Chào tháng bảy..
KHÚC GIAO MÙA Mèo yêu BD 12 07 2017 Nghe như tiếng mùa thu chạm ngõ Hạ đi rồi bỏ ngỏ ngoài hiên Lá rơi xào xạc bên thềm Một mình tôi với bón

2021-11-25 0 Bình luận

-------- KHÚC GIAO MÙA Mèo yêu BD 12/07/2017 Nghe như tiếng mùa thu chạm ngõ Hạ đi rồi bỏ ngỏ ngoài hiên Lá rơi xào xạc bên thềm Một mình tôi với bóng đêm một mình Tạm biệt nhé hè xinh phượng đỏ
ĐÙA MÀ THẬT Huấn luyện đội nhóm bán hàng cũng giống như huấn luyện chó

2021-11-24 0 Bình luận

ĐÙA MÀ THẬT Huấn luyện đội nhóm bán hàng cũng giống như “huấn luyện chó”. “Một khi được huấn luyện đúng, loài chó có thể săn mồi với độ chính xác đáng ngạc nhiên. Tuy nhiên, cho đến khi chúng được hu
BẠN LÀ AI Suy cho cùng thành công của con người là cách đối nhân xử thế

2021-11-24 0 Bình luận

BẠN LÀ AI? Suy cho cùng thành công của con người là cách đối nhân xử thế. Có lòng người có cả thiên hạ. Để làm được, đầu tiên phải Biết mình là ai, có sức mạnh nào, có tài năng gì ... Rồi Biết người
Cặm cụi ghi ghi chép chép từng chi tiết nhỏ nhất cho mùa bóng mới ở Serie A giải đấu mà mình sẽ trở lại bình luận sau nhiều năm kể từ trận g

2021-11-22 0 Bình luận

Cặm cụi ghi ghi chép chép từng chi tiết nhỏ nhất cho mùa bóng mới ở Serie A, giải đấu mà mình sẽ trở lại bình luận sau nhiều năm, kể từ trận gần nhất mình làm, và rồi chia tay Việt Nam, hồi tháng 10/2
Cuộc sống thật đẹp Nhưng nó không đơn giản là hiện ra trước mắt cho ta thấy

2021-11-22 0 Bình luận

"Cuộc sống thật đẹp. Nhưng nó không đơn giản là hiện ra trước mắt cho ta thấy. Ta phải đi tìm nó, vì nó không tự tìm đến ta". Một người bạn đã nói với mình như thế. Và vì công việc cũng như vì đam mê
Tâm lý các mẹ đi mua hàng lúc nào cũng hỏi có đẹp ko

2021-11-21 0 Bình luận

?Tâm lý các mẹ đi mua hàng lúc nào cũng hỏi có đẹp ko? Có êm ko? Có bền ko? ?Nói thật là ai bán hàng mà chẳng nói hàng nhà mình đẹp lắm, tốt lắm...bala... ?Nhưng riêng e thì ko! ?Khách hỏi e chỉ có t
671 TRỞ LẠI LỐI XƯA Em trở lại miền quê yêu dấu Tìm đến nơi bến đậu năm nào Nhớ về ngày ấy xuyến xao Uốn tròn mong ước ngọt ngào thân thương

2021-11-21 0 Bình luận

671 TRỞ LẠI LỐI XƯA Em trở lại miền quê yêu dấu Tìm đến nơi bến đậu năm nào Nhớ về ngày ấy xuyến xao Uốn tròn mong ước ngọt ngào thân thương Bên dòng suối con đường hoa mộng Giờ chỉ còn khoảng trố
GÁC TRỊNH VÀ CON ĐƯỜNG CÓ HAI HÀNG CÂY LONG NÃO

2021-11-20 0 Bình luận

GÁC TRỊNH VÀ CON ĐƯỜNG CÓ HAI HÀNG CÂY LONG NÃO ? ✍️ TRỊNH CÔNG SƠN đã từng viết: “Thuở ấy có một người con gái rất mong manh, đi qua những hàng cây long não lá li ti xanh mướt để đến trường đại học
BHD STAR HUẾ dành nhiều ưu đãi bất ngờ cho học sinh sinh viên Huế trong dịp Hè 2018

2021-11-20 0 Bình luận

BHD STAR HUẾ dành nhiều ưu đãi bất ngờ cho học sinh – sinh viên Huế trong dịp Hè 2018 THANTUONG – Mỗi thứ Hai hàng tuần, giá chỉ còn 50,000đ/vé. Giá này được áp dụng cả ngày với đa dạng thể loại phim,
Dạy con biết nhìn nhận hậu quả của hành động

2021-11-19 0 Bình luận

Dạy con biết nhìn nhận hậu quả của hành động! “Con trai 8 tuổi, nghịch ngợm, đánh nhau với bạn học lớn. Vết bầm tím khắp người, về đến nhà, khóc lớn không thôi. Người cha hỏi: “Ấm ức không?” “Ấm ức!”,
CHO CON LÀM QUEN VỚI ÁP LỰC BAO NHIÊU LÀ ĐỦ

2021-11-19 0 Bình luận

CHO CON LÀM QUEN VỚI ÁP LỰC BAO NHIÊU LÀ ĐỦ? Một chút áp lực cho con là tốt. Nhưng áp lực thế nào là đủ? Một chút bất công cũng tốt. Nhưng tổn thương thế nào là đủ? Có bé áp lực và bất công sẽ là chất
Sau những tháng ngày chạy 4 5 ca tư vấn một ngày

2021-11-18 0 Bình luận

Sau những tháng ngày chạy 4-5 ca tư vấn một ngày. Em phải tranh thủ đi chợ chọn đồ tươi ngon về nấu cơm cho vợ con ăn không bị cho ra rìa ngay ????. Làm chồng cũng phải học phải không các mẹ ơi. Đi ch
VÌ SAO TRẺ KHÔNG MUỐN ĐI HỌC Mẹ ơi Hôm nay con ốm mẹ cho con nghỉ ở nhà nhé

2021-11-17 0 Bình luận

VÌ SAO TRẺ KHÔNG MUỐN ĐI HỌC? Mẹ ơi! Hôm nay con ốm mẹ cho con nghỉ ở nhà nhé! Mẹ ơi! Con không muốn đi học đâu.! Mỗi buổi sáng - việc gọi con dậy với nhiều mẹ có khi là cực hình. Vừa muộn giờ làm , v

Bình luận mới